โปรแกรมมวยไทย ถ่ายทอดสดมวยไทย วันเสาร์ที่ 21 ตุลาคม 2566

โปรแกรมมวยไทย

โปรแกรมมวยไทย ในวันเสาร์ที่ 21 ตุลาคม 2566 มาพร้อมกับตารางการแข่งขันมวยไทยที่น่าตื่นเต้นและลิ้งก์สำหรับรับชมมวยสดจากหลายศึกที่น่าสนใจ ดังนี้

  1. มวยไทย 7 สี: ไม่ควรพลาดการชมการแข่งขันมวยไทย 7 สี ในวันนี้ เป็นรายการที่นำเสนอการต่อสู้ของนักมวยไทยแชมป์ที่มีความเป็นที่รู้จัก และคุณจะสามารถติดตามความเคลื่อนไหวได้ในเวลาจริง.
  2. ศึก ONE ลุมพินี: รายการ ONE Championship ที่นำเสนอการต่อสู้หลากหลายประเภทไม่ว่าจะเป็นมวยไทย, มวยปล้ำ, กีฬาการต่อสู้, และอื่นๆ คุณจะได้รับโอกาสดูนักกีฬามืออาชีพจากทั่วโลกแข่งขันกัน.
  3. ศึกจ้าวมวยไทย ช่อง 3: มวยไทยเป็นกีฬาที่เป็นทางการและมีความสำคัญในวัฒนธรรมไทย ตารางการแข่งขันจ้าวมวยไทยที่ถูกจัดขึ้นในช่อง 3 จะนำเสนอการต่อสู้ระดับสูงและนักมวยที่มีชื่อเสียง.
  4. ศึก RWS ราชดำเนิน เวิลด์ซีรีส์: สำหรับผู้ที่สนใจในการแข่งขันมวยระดับโลก ศึก RWS ราชดำเนิน เวิลด์ซีรีส์ คือการแข่งขันที่คุณไม่ควรพลาด เป็นโอกาสในการเห็นนักมวยที่มีทักษะเยี่ยมต่อสู้กัน.
  5. มวยมันส์วันศุกร์: สำหรับคืนวันศุกร์ที่สนุกสนาน มวยมันส์จะนำเสนอการต่อสู้ที่เต็มไปด้วยความระทึกใจและความบันเทิง.
  6. ศึกเพชรยินดี: รายการศึกเพชรยินดีจะเสนอการต่อสู้ที่ดูสนุกและน่าติดตาม แน่นอนว่าคุณจะพบสิ่งที่น่าสนใจในการแข่งขันนี้ด้วย.

โปรแกรมมวยไทย ศึกจ้าวมวยไทย : ณ เวทีมวยสยามอ้อมน้อย เริ่มเวลา 12.15 น. ถ่ายทอดสดทาง ช่อง 3HD

  • ภูมิพยัคฆ์ ป.เปาอินทร์ VS เทวฤทธิ์ เกียรติเขาน้อย
  • โชคดี แม็กจันดี VS เพชรกฤษณะ หีมชูทางด่วน
  • แซมซั่น สิงห์บัลลังก์ทอง VS เพชรเมืองกัณฑ์ ส.จ.เปี๊ยกอุทัย
  • สุดสารคร ชมรมอนุรักษ์มวยไทย VS ยุทธนา ศิษย์ครูแป๋ว
  • หยกมังกร ไมอามี่คอนโดบางปู VS โปล ศิษย์ไทยแลนด์ออโต้อาร์วัน
  • แก่นศักดิ์ ลูกนเรศวร VS เดชณรงค์ ส.เถระพัฒน์

โปรแกรมมวยไทย ๙ มวยดีวิถีไทย : ณ เวทีมวยจิตรเมืองนนท์ เริ่มเวลา 15.00 น. ถ่ายทอดสดทาง ช่อง 9 MCOT HD

  • เพชรคลองต่อ ศิษย์หนุ่มน้อย VS พลอยมงคล จ.เมืองศรี
  • โลโก้ เซเว่นมวยไทย VS สิงห์พยัคฆ์ ส.สกุลสิงห์
  • นีโน่ พยัคฆ์อรุณ VS เพื่อไทยเล็ก สส.มานิตย์ชลบุรี
  • บินลาดิน แสงมรกต VS พลกฤต ลูกสวนออโต้อาร์วัน
  • เด่นสยาม ศิษย์หนุ่มน้อย VS สินสมุทร ศิษย์พ่อจันทร์

โปรแกรมมวยไทย ศึกช้างมวยไทยเกียรติเพชร : ณ เวทีมวยเวิลด์สยาม สเตเดี้ยม ตะวันนา เริ่มเวลา 16.00 น. ถ่ายทอดสดทาง อมรินทร์ทีวี 34 HD

  • ไผ่สีทอง เกียรติโสภณ VS ยอดขุนทัพ เกียรติต้นแก้ว
  • เด่นณรงค์ ส.เจริญมวยไทย VS เพชรเจริญชัย นายกเอท่าศาลา
  • รถบด นายกเอท่าศาลา VS ลมอีสาน พยัคฆ์ภูหลวง
  • แสง ส.โชคมีชัย VS เพชรบัวขาว ศิษย์นายกเสรี
  • สะตอเพชร ส.โชคมีชัย VS ดาวอังคารเล็ก น.นวพล
  • เดชฤทธิ์ เกียรติโสภณ VS เมืองสมุทร ป.ปราการ

โปรแกรมมวยไทย ศึกจิตรเมืองนนท์ : ณ เวทีมวยจิตรเมืองนนท์ เวลา 18.10 น. ถ่ายทอดสดทาง Youtube : Jitmuangnongym Live

  • เพชรเมืองดาบ ตาร์ลักกี้นันทิชา VS ทอมมี่ เซเว่นมวยไทย
  • หยกเพชร ศิษย์ผู้ใหญ่คำหล้า VS จักรณรงค์เล็ก ส.สุนาลัย
  • นำโทน รร.กระเทียมวิทยา VS พยัคฆ์ปืนใหญ่ มิสกวัน
  • จรวดศึก เกียรตินาวี VS เพชรเชียงยืน จิตรเมืองนนท์
  • พลายแก้ว ลูกบ้านตรัง VS ตะวันเดือด พีรณัฐมวยไทย

โปรแกรมมวยไทย RWS ราชดำเนิน เวิลด์ ซีรีส์ : ณ เวทีราชดำเนิน เริ่มถ่ายทอดสดตั้งแต่เวลา 20.05 น. ทาง Workpoint TV

  • วัชรพล สิงห์มาวิน VS อิบราฮิม อาบู ซาเล
  • เพชรทรงพล บัญชาเมฆ VS อเล็กซิส บาราตู
  • ชาโด้ สิงห์มาวิน VS สะท้านฟ้า ก.กิตติพงศ์
  • แดเนียล โรดริเกวซ VS ศรขาว ช.ห้าพยัคฆ์
  • ตระกุดโทน บ้านแรมบ้า VS อาเมียเรซ่า เชกินี่

ติดตามข่าวสาร เจาะลึกวงการมวยไทย แทงมวย วิเคราะห์คู่ดัง กับ เซียนมวย ชื่อดัง ได้ที่ไลน์แอด : @UFA88V4

คุณมีอายุมากกว่า 18 ปีแล้วใช่หรือไม่ ?
โปรดกดปุ่มยอมรับด้านล่างนี้ เพื่อยืนยันว่าคุณมีอายุถึง 18 ปี และพร้อมรับบริการจากทางเรา